พิธีมอบเกียรติบัตรและกล่าวแสดงมุทิตาจิต ข้าราชการ พนักงานมหาวิทยาลัย ลูกจ้างประจำ และพนักงานส่วนงานที่เกษียณอายุงาน ประจำปี 2566
- By: Admin
![images description](https://e-humanities.human.cmu.ac.th/file/WebManagement/news_imagefile/20231106032211000000SJwsj.jpg)
ภาพบรรยากาศ พิธีมอบเกียรติบัตรและกล่าวแสดงมุทิตาจิต ข้าราชการ พนักงานมหาวิทยาลัย ลูกจ้างประจำ และพนักงานส่วนงานที่เกษียณอายุงาน ประจำปี 2566 เมื่อวันที่ 21 กันยายน 2566 ณ ศาลาธรรม มหาวิทยาลัยเชียงใหม่