ภาพบรรยากาศ พิธีไหว้ครูคณะมนุษยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ประจำปีการศึกษา 2566 ล้ำเลิศคุณค่า สีหราชวันทา บูชาครู
- By: Admin
![images description](https://e-humanities.human.cmu.ac.th/file/WebManagement/news_imagefile/20230707024444000000Fe0sZ.jpg)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ระวี จันทร์ส่อง คณบดี เป็นประธานในพิธีไหว้ครู คณะมนุษยศาสตร์ ประจำปี 2566 พร้อมทั้งให้เกียรติเจิมหนังสือใหม่ เพื่อความเป็นสิริมงคล และ ให้โอวาทแก่นักศึกษา